Ibu-acetalvic Viên nang

Số đăng ký: VD-13515-10
Dạng bào chế: Viên nang
Quy cách đóng gói: Hộp 2 vỉ x 10 viên
Công ty đăng ký: Công ty cổ phần dược phẩm trung ương Vidipha
Thành phần:
  • Paracetamol: 300mg
  • Ibuprofen: 200mg
  • Cafein: 20mg
  • Giải pháp quản trị, bán hàng

    Không tìm thấy Feed