Acetab 500mg Viên nén

Số đăng ký: VD-6714-09
Dạng bào chế: Viên nén
Quy cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
Công ty đăng ký: Công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm
Thành phần:
  • Paracetamol: 500mg

  • Ý Kiến

    giờ mới thấy tin này
    Hostmaster

    đúng cái đang cần
    Tohongphuong

    giờ mới thấy tin này
    Thanh Mt

    bị tiểu đường dùng thuốc nào?
    Chinhngo

    cùng phát triển nhé, comment nhé
    Xmendp

    tuyệt vời
    Gerysnizzel

    thuốc này dùng như nào?
    Nktungbmcp

    bị tiểu đường dùng thuốc nào?
    Phanmemanpham

    thuốc quá hay
    Tran Nguyen

    tốt quá, đang cần tìm hiểu
    Dao Anh Tu

    bị tiểu đường dùng thuốc nào?
    Hcm Hr

    giờ mới thấy tin này
    Nguyenmai

    Đăng ký nhận tin