Coldacmin Viên nén

Số đăng ký: VD-5377-08
Dạng bào chế: Viên nén
Quy cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
Công ty đăng ký: Công ty cổ phần Dược Hậu Giang
Thành phần:
  • Paracetamo: 325mg
  • Chlorpheniramin: 4mg

  • Ý Kiến

    thuốc tay hay thuốc nam vậy
    Tuananhnlbk

    ủng hộ, up nhiều nhé
    Vancanh

    giờ mới thấy tin này
    Caile Keanu

    Tin hay
    Danang

    thuốc hay nhỉ
    Tcns

    Tin hay
    Thanhtan

    quá tốt, phát huy nhé
    BIBOMART

    cùng phát triển nhé, comment nhé
    Hoangnhan

    giờ mới thấy tin này
    Nguyenthanhson

    quá tốt, phát huy nhé
    Nhattruong

    thuốc này dùng như nào?
    Torrent

    thuốc hay nhỉ
    Thptvinhthuan

    Đăng ký nhận tin